วันที่ 23 ตุลาคม 2565 เวลา 08.30 น.
พ.ต.ท.บดินทร์ แสงสิทธิศักดิ์ สว.ตม.จว.กำแพงเพชร พร้อมด้วยข้าราชการตำรวจในสังกัด ร่วมพิธีน้อมรำลึก เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว 23 ตุลาคม 2565 ณ ลานพระบรมราชานุเสาวรีย์ รัชกาลที่ 5 ศูนย์ราชการจังหวัดกำแพงเพชร โดยมี นายชาธิป รุจนเสรี ผู้ว่าราชการจังหวัดกำแพงเพชร เป็นประธานในพิธี
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/10/2248CCC8-445A-4DF7-87D7-23E164D3350F.jpeg)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/10/F4ED168E-E89D-4889-BDA3-F60CE2247702.jpeg)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/10/EF88FB38-BABA-4F20-B78F-7773C9A9C6B4.jpeg)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/10/FE044126-1965-4778-8B12-FA3F4ECC9864.jpeg)
Comments are closed