วันที่ 25 ตุลาคม 2565 เวลา 10.00 น.
พ.ต.ท.บดินทร์ แสงสิทธิศักดิ์ สว.ตม.จว.กำแพงเพชร มอบหมายให้ ร.ต.อ.มานิตย์ บางหลวง รอง สว.ตม.จว.กำแพงเพชร เข้าร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัดและหัวหน้าส่วนราชการ ประจำเดือนตุลาคม 2565 ครั้งที่ 10/2565 ณ ห้องประชุมซุ้มกอ ศูนย์ราชการจังหวัดกำแพงเพชร โดยมีนายชาธิป รุจนเสรี ผู้ว่าราชการจังหวัดกำแพงเพชร เป็นประธานในที่ประชุม
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/10/72CB97F7-CB30-4D03-9A57-BD4DD5828802.jpeg)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/10/52BAC355-C902-4F30-B409-246CCA7EA0D7.jpeg)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/10/FC8853C0-8909-4E46-9676-89A42CCED59C.jpeg)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/10/013F6225-C376-45B7-B195-F60CCCC96B43.jpeg)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/10/58D52E27-D2C5-49A8-8DB3-9C5808C632C2.jpeg)
Comments are closed