วันพฤหัสบดีที่ 18 เมษายน 2567 เวลา 11.00 น.
พ.ต.ท.บดินทร์ แสงสิทธิศักดิ์ สว.ตม.จว.กำแพงเพชร พร้อมด้วย ร.ต.อ.หญิง วราลักษณ์ ศรีบานเย็น รอง สว.ตม.จว.กำแพงเพชร เข้าร่วมการประชุมคณะทำงานติดตามการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสการดำเนินการของหน่วยงานภาครัฐ (Integrity and Transparency Assessment : ITA) ของ บก.ตม.5 เพื่อรานงานผลการดำเนินการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสฯ และติดตามปัญหาข้อขัดข้องในการดำเนินงานของหน่วยงานในสังกัด บก.ตม.5 ผ่านระบบการประชุม Zoom Meeting โดยมี พ.ต.อ.ชูธเรศ ยิ่งยงดำรงสกุล รอง ผบก.ตม.5(จต) เป็นประธานการประชุม
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/1-5.jpg)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/2-5.jpg)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/3-5.jpg)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/04/4-4.jpg)
Comments are closed