วันที่ 5 ก.ค.65 เวลา 09.00 น. พ.ต.ท.บดินทร์ แสงสิทธิศักดิ์ สว.ตม.จว.กำแพงเพชร เข้าร่วมการประชุมเพื่อติดตามการปฏิบัติงานด้านความมั่นคง และงานกิจการพิเศษ ในพื้นที่ จว.กำแพงเพชร ณ ห้องประชุม ภ.จว.กำแพงเพชร โดยมี พล.ต.อ.ดำรงศักดิ์ กิตติประภัสร์ รอง ผบ.ตร.(มค)(กศ) เป็นประธานการประชุม
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/07/LINE_ALBUM_ก.ค.65_220705_0-1-1024x771.jpg)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/07/LINE_ALBUM_ก.ค.65_220705_4-1024x771.jpg)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/07/LINE_ALBUM_ก.ค.65_220705_3-1024x771.jpg)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/07/LINE_ALBUM_ก.ค.65_220705_1-1024x771.jpg)
Comments are closed