วันที่ 28 ก.ค.65 เวลา 18.30 น. พ.ต.ท.บดินทร์ แสงสิทธิศักดิ์ สว.ตม.จว.กำแพงเพชร พร้อมด้วยข้าราชการตำรวจในสังกัด ตม.จว.กำแพงเพชร ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2565 ณ ลานอนุรักษ์วัฒนธรรมไทย สิริจิตอุทยาน โดยมี นายเชาวลิตร แสงอุทัย ผู้ว่าราชการจังหวัดกำแพงเพชร เป็นประธานในพิธี
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/07/C040F23A-1D30-45A7-A77C-25D6FDA57BD9.jpeg)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/07/786A1B05-51C2-410D-B434-C9D5BE55CD19.jpeg)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/07/B0AE00CA-7165-45F8-8041-E920A4925EF2.jpeg)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/07/C251B75E-FF0D-44AF-82C6-809C98B0B589.jpeg)
Comments are closed