เมื่อวันอังคารที่ 5 เม.ย.65 เวลา 16.00 น. พ.ต.อ.สุรชัย เอี่ยมผึ้ง ผกก.ฝอ.บก.ตม.5 พร้อมด้วยคณะจเรตำรวจ บก.ตม.5 ได้เดินทางมาตรวจราชการ ตามแผนการตรวจราชการฯ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2565 โดยมี พ.ต.ท.บดินทร์ แสงสิทธิศักดิ์ สว.ตม.จว.กำแพงเพชร พร้อมข้าราชการตำรวจในสังกัด ให้การต้อนรับและรับการตรวจจากคณะจเรฯสรุปผลการตรวจราชการ เป็นไปด้วยความเรียบร้อย
![](https://www.kamphaengphetimm.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_1-1024x771.jpg)
![](https://www.kamphaengphetimm.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_0-1024x771.jpg)
![](https://www.kamphaengphetimm.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_4-1024x771.jpg)
![](https://www.kamphaengphetimm.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_3-1024x771.jpg)
![](https://www.kamphaengphetimm.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_220411_2-1024x771.jpg)
Comments are closed