วันที่ 26 ตุลาคม 2565 เวลา 09.00 น.
พ.ต.ท.บดินทร์ แสงสิทธิศักดิ์ สว.ตม.จว.กำแพงเพชร พร้อมด้วยข้าราชการตำรวจในสังกัด ตม.จว.กำแพงเพชร ร่วมกิจกรรมจิตอาสา พัฒนาปรับภูมิทัศน์ ทำความสะอาดศาสนสถานถวายพระราชกุศลและน้อมรำลึกเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ณ บริเวณวัดนาควัชรโสภณ (วัดช้าง) พระอารามหลวง โดยมี นายบุญช่วย หอมยามเย็น รองผู้ว่าราชการจังหวัดกำแพงเพชรเป็นประธานในพิธี
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/10/2305D8AC-8873-413B-88C7-344CD162ACB2.png)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/10/65FE6602-8C4A-4CEF-B952-06CE93ED67E2.png)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/10/66D46ACC-3DA8-4CFC-9696-CF055BE7A75D.png)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/10/BC316867-DEE2-410F-A21B-72EC9D315FF9.png)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/10/B4A74E5D-0BEB-458F-B168-5B615C03B25E.png)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/10/0D31C763-BC9B-475B-8959-B63D8F244A30.png)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2022/10/F26B8C7F-1534-41AA-BFBD-1BF39047DB92.png)
Comments are closed