วันอังคารที่ 20 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.30 น. พ.ต.ท.บดินทร์ แสงสิทธิศักดิ์ สว.ตม.จว.กำแพงเพชร พร้อมด้วย
ร.ต.อ.หญิง วราลักษณ์ ศรีบานเย็น รอง สว.ตม.จว.กำแพงเพชร และข้าราชการตำรวจในสังกัด ร่วมเป็นวิทยากรโครงการเสริมสร้างการรับรู้ให้กับสถานประกอบการ และองค์กรภาคีเครือข่าย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567
บรรยายให้ความรู้ในหัวข้อ “การอนุญาตให้แรงงานต่างด้าวอยู่ในราชอาณาจักรตามมติ ครม. เมื่อวันที่ 3 ต.ค.66
และการจัดทำเอกสารรับรองบุคคล” โดยมีเป็นกลุ่มเป้าหมาย ได้แก่ นายจ้าง/สถานประกอบการ ผู้แทนชมรมสมาคมอาชีพ องค์กรภาคเอกชน ผู้นำชุมชน และภาคีเครือข่าย เข้าร่วมโครงการ จำนวน 125 ราย ณ ห้องเยาวมาลย์ ชั้น 7 โรงแรมชากังราว ริเวอร์วิว อ.เมือง จ.กำแพงเพชร
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/02/1-3.jpg)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/02/2-3.jpg)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/02/3-3.jpg)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/02/4-3.jpg)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/02/5-3.jpg)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/02/6-2.jpg)
![](https://kamphaengphet.immigration.go.th/wp-content/uploads/2024/02/7-2.jpg)
Comments are closed